A.T Ibuprofen Syrup

CV1

Liên hệ

Còn hàng

THÀNH PHẦN: mỗi 5 ml chứa
Hoạt chất:
Ibuprofen.................................................... 100 mg.
Tá dược: vừa đủ 5 ml.

Vui lòng chọn

A.T IBUPROFEN SYRUP

THÀNH PHẦN: mỗi 5 ml chứa

Hoạt chất:

Ibuprofen.................................................... 100 mg.

Tá dược: vừa đủ 5 ml.

CHỈ ĐỊNH:

  • Giảm đau từ nhẹ đến vừa trong một số trường hợp như: Thống kinh, đau đầu, đau răng, giảm đau và viêm trong chấn thương mô mềm.
  • Giảm đau và viêm trong viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên, viêm xương khớp, giảm đau do viêm hệ cơ xương.
  • Hạ sốt ở trẻ em.

QUI CÁCH ĐÓNG GÓI:

Hộp 1 chai X 30 ml.

Hộp 1 chai X 60 ml.